आंतरराष्ट्रीय खेळाडू

अ.क्र. खेळाडूचे नाव खेळ स्पर्धा स्तर प्रमाणपत्र क्रमांक
1 किशोर प्रल्हाद चौधरी सॉफ्टबॉल आंतरराष्ट्रीय 1
2 आसावरी माधव पारगावकर सॉफ्टबॉल आंतरराष्ट्रीय 2
3 मधुवंती माधव पारगावकर सॉफ्टबॉल आंतरराष्ट्रीय 3
4 सुमेध प्रदीप तळवेलकर सॉफ्टबॉल आंतरराष्ट्रीय 4
5 अक्षय सुरेश येवले सॉफ्टबॉल आंतरराष्ट्रीय 5
6 कल्पेश जयप्रकाश कोल्हे सॉफ्टबॉल आंतरराष्ट्रीय 6
7 जयेश यशवंतराव मोरे सॉफ्टबॉल आंतरराष्ट्रीय 7
8 प्रितीश रमेश मोरे सॉफ्टबॉल आंतरराष्ट्रीय 8
9 जयंत भालचंद्र जाधव सॉफ्टबॉल आंतरराष्ट्रीय 9
10 दीपाली प्रकाश पवार सॉफ्टबॉल आंतरराष्ट्रीय 10
11 अमृता लक्ष्मीकांत पाठक सॉफ्टबॉल आंतरराष्ट्रीय 11
12 जयश्री दिलीप चौधरी सॉफ्टबॉल आंतरराष्ट्रीय 12
13 सई अनिल जोशी सॉफ्टबॉल आंतरराष्ट्रीय 13
14 तुषारी नंदकुमार पाटील सॉफ्टबॉल आंतरराष्ट्रीय 14
15 अनुष्का प्रदीप चौधरी सॉफ्टबॉल आंतरराष्ट्रीय 15
16 चेतन दिलीप मालुसरे सॉफ्टबॉल आंतरराष्ट्रीय 16
17 श्रीधर चंद्रशेखर त्रिपाठी टेबल टेनिस आंतरराष्ट्रीय 17
18 गणेश दिलीप गवळी नेमबाजी आंतरराष्ट्रीय 18
19 निनाद प्रशांत चौधरी नेमबाजी आंतरराष्ट्रीय 19
20 अंकिता प्रकाशसिंग पाटील तायक्वांदो आंतरराष्ट्रीय 20
21 खेमचंद मोहन पाटील मार्शल आर्ट आंतरराष्ट्रीय 21
22 योगेश संजय देवरे टेनिस व्हॉलीबॉल आंतरराष्ट्रीय 22
23 गणेश काशिनाथ पाटील टेनिस व्हॉलीबॉल आंतरराष्ट्रीय 23
24 विशाल निवृत्ती फिरके आट्यापाट्या आंतरराष्ट्रीय 24
25 अमेय कमलेश नगरकर मॉडर्न पेन्टॅथलॉन आंतरराष्ट्रीय 26
26 वृषाली विवेक पाटील बॅडमिंटन आंतरराष्ट्रीय 27
27 रमा भुवनेश्वर सिंग बॅडमिंटन आंतरराष्ट्रीय 28
28 सुनील सुकदेव रोकडे बॅडमिंटन आंतरराष्ट्रीय 29
29 श्रीराम रमेश चव्हाण सॉफ्टबॉल आंतरराष्ट्रीय 30
30 तनय रमेश मल्हारा योगा आंतरराष्ट्रीय 31
31 निलेश गोविंदा पाटील वर्ल्ड विंटर गेम्स आंतरराष्ट्रीय 32
32 कांचन योगेश चौधरी जलतरण आंतरराष्ट्रीय 33
33 नागेश अ खरारे बॉक्सिंग आंतरराष्ट्रीय 34
34 भाग्यश्री प्रवीण पाटील बुद्धिबळ आंतरराष्ट्रीय 37
35 प्रतीक प्रवीण पाटील बुद्धिबळ आंतरराष्ट्रीय 38

राष्ट्रीय खेळाडू

अ.क्र. खेळाडूचे नाव खेळ स्पर्धा स्तर प्रमाणपत्र क्रमांक
1 विशाल राजेंद्र पाटील फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 1
2 कल्याणी राजू पवार रोअल स्केटिंग राष्ट्रीय 2
3 ज्ञानदीप नितीन बढे रोअल स्केटिंग राष्ट्रीय 3
4 अभिजीत राजेश मेंढे सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 4
5 मृदुला हरून देवरे कराटे राष्ट्रीय 5
6 अनुष्का नितीन जगताप जिम्नॅस्टिक राष्ट्रीय 6
7 मानस अनिल पाटील सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 7
8 प्रज्वल मुकुंद शिरसाळे फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 8
9 अनिरुद्ध देवेंद्र भारंबे फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 9
10 मयूर राजेंद्र पाटील फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 10
11 भावेश शंकर वाणी फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 11
12 प्रसाद सुरेश राजहंस फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 12
13 शुभम सिद्धार्थ अहिरराव फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 13
14 राहुल प्रकाश इंगळे फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 14
15 चेतन रमेश सूर्यवंशी फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 15
16 आकाश धनगर बुद्धिबळ राष्ट्रीय 16
17 रोहित रामलाल पाटील बुद्धिबळ राष्ट्रीय 17
18 प्रगल्भ मुकेश चौधरी बुद्धिबळ राष्ट्रीय 18
19 मुकेश तारे बुद्धिबळ राष्ट्रीय 19
20 पूर्वा जोशी बुद्धिबळ राष्ट्रीय 20
21 आयुष गुजराथी बुद्धिबळ राष्ट्रीय 21
22 माही संघवी बुद्धिबळ राष्ट्रीय 22
23 नकुल जैन बुद्धिबळ राष्ट्रीय 23
24 गुणवंत कासार बुद्धिबळ राष्ट्रीय 24
25 गुरमीत कौर बुद्धिबळ राष्ट्रीय 25
26 विवेक तायडे बुद्धिबळ राष्ट्रीय 26
27 अरविंद तायडे बुद्धिबळ राष्ट्रीय 27
28 प्रशांत कासार बुद्धिबळ राष्ट्रीय 29
29 पार्थ आशर बुद्धिबळ राष्ट्रीय 30
30 भारत आमले बुद्धिबळ राष्ट्रीय 31
31 अभिषेक जाधव बुद्धिबळ राष्ट्रीय 32
32 अजय परदेशी बुद्धिबळ राष्ट्रीय 33
33 विवेक काशिनाथ आळवणी टेबल टेनिस राष्ट्रीय 34
34 मोक्षदा रणजीत चौधरी सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 35
35 चेताली सुनील पाटील सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 36
36 क्रांती विजय बडगुजर सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 37
37 कंचन विलास बडगुजर सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 38
38 प्रफुल्ल रवींद्र सूर्यवंशी फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 39
39 मयूर राजेंद्र पाटील फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 40
40 आयुष नंदकिशोर शर्मा फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 41
41 हिमांशू दिनेश चौधरी फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 43
42 मृगेंद्र गणेश चव्हाण फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 44
43 प्रिनज राजेश घोळवे फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 45
44 सुयश कैलास सावदेकर फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 46
45 मोहित संजय पाचपांडे फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 47
46 यामिनी संजय पाचपांडे फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 48
47 रोहन विनायक चौधरी जलतरण राष्ट्रीय 49
48 वेदांत नितीन अहिरराव जलतरण राष्ट्रीय 50
49 अंश देवेंद्र पिल्ले जलतरण राष्ट्रीय 51
50 कुणाल दिलीप चौधरी जलतरण राष्ट्रीय 52
51 धनश्री राजीव जाधव मॉडर्न पेंन्टॅथलॉन राष्ट्रीय 53
52 अनुज विजय गोसावी मॉडर्न पेंन्टॅथलॉन राष्ट्रीय 54
53 जिवीका रणजीत मराठे मॉडर्न पेंन्टॅथलॉन राष्ट्रीय 55
54 प्रथमेश हरगोविंद मणियार मॉडर्न पेंन्टॅथलॉन राष्ट्रीय 56
55 हर्षल विलास चौधरी मॉडर्न पेंन्टॅथलॉन राष्ट्रीय 57
56 अमेय कमलेश नगरकर मॉडर्न पेंन्टॅथलॉन राष्ट्रीय 58
57 पूर्वेस विजय ठाकरे मॉडर्न पेंन्टॅथलॉन राष्ट्रीय 59
58 गायत्री किसन राख मॉडर्न पेंन्टॅथलॉन राष्ट्रीय 60
59 पार्थ भूषण पाटील मॉडर्न पेंन्टॅथलॉन राष्ट्रीय 61
60 ओंकार किसान राख मॉडर्न पेंन्टॅथलॉन राष्ट्रीय 62
61 बेला सचिन देशमुख मॉडर्न पेंन्टॅथलॉन राष्ट्रीय 63
62 प्राशू हर्षल सरोदे मॉडर्न पेंन्टॅथलॉन राष्ट्रीय 64
63 चिन्मय ललित चौधरी मॉडर्न पेंन्टॅथलॉन राष्ट्रीय 65
64 सार्थक धीरज चौधरी मॉडर्न पेंन्टॅथलॉन राष्ट्रीय 66
65 सुकीर्ती हरगोविंद मनियार मॉडर्न पेंन्टॅथलॉन राष्ट्रीय 67
66 रुद्र दीपक पाटील मॉडर्न पेंन्टॅथलॉन राष्ट्रीय 68
67 दामिनी विठ्ठल खारवाल जलतरण राष्ट्रीय 69
68 वंदन प्रकाश गायकवाड सुपर सेव्हन क्रिकेट राष्ट्रीय 70
69 आशुतोष अशोक चौधरी सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 71
70 आर्यन मधुकर नवले सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 72
71 संजना गणेश जाधव बुद्धिबळ राष्ट्रीय 74
72 आदित्य मिलिन्द भालेराव रोलबॉल राष्ट्रीय 75
73 वर्षा भगवान सोनवणे हॉकी राष्ट्रीय 76
74 भुनेश्वरी धनराज कोळी हॉकी राष्ट्रीय 77
75 प्रशांत रमेश कासार बुद्धिबळ राष्ट्रीय 78
76 रोहित रामलाल पाटील बुद्धिबळ राष्ट्रीय 79
77 जगदीश पुरुषोत्तम झोपे क्रिकेट राष्ट्रीय 80
78 योगेश अशोक डोंगळे कॅरम राष्ट्रीय 81
79 अंकीता नामदेव शेंडे फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 82
80 ओम दीपक बोरसे फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 83
81 यशवंतसिंग उदयसिंग पाटील फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 84
82 चिन्मय सागर देसाई फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 85
83 पुरुषोत्तम छगन शेवाळे जम्परोप राष्ट्रीय 86
84 वैष्णवी सतीश सपकाळे वुशू राष्ट्रीय 87
85 साक्षी सुधीर निकम वुशू राष्ट्रीय 88
86 समीक्षा विजय लुल्हे सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 89
87 शिवानी राजेंद्र देशमुख सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 90
88 नेहा नितीन देशमुख सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 91
89 सोनवणे अभिजीत किरण सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 92
90 ऋतुजा गजानन मालपुरे सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 93
91 जान्हवी सुनील पाटील सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 94
92 भूमिका उमेश अहिरराव सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 95
93 खुशबू विजय ढेकळे सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 96
94 सिद्धी दीपक महाजन सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 97
95 भूपेन जितेंद्र चिरमाडे सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 98
96 दिव्या भाऊसाहेब ठाकरे सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 99
97 दीपाली सुनील सुरवाडे सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 100
98 पायल जिंतेद्र बडगुजर सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 102
99 श्रावणी विजय फडणीस सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 101
100 अनुजा अनिकेत मंजुळ सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 103
101 अमूर्ता लक्ष्मीकांत पाठक सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 104
102 दीपाली प्रकाश पवार सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 105
103 वेदांत दीपक आर्डे सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 106
104 गौरव किरण चौधरी सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 107
105 उदय संजय पाटील सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 108
106 श्रीराम रमेश चव्हाण सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 109
107 उज्वल विलास चौधरी सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 110
108 धनंजय संजय चौधरी सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 111
109 मोहित किरण चौधरी सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 112
110 कुणाल जगन्नाथ भंगाळे सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 113
111 सुरभी मिलिंद दर्पे सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 114
112 ओम नंदलाल बडगुजर सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 115
113 जयश्री दीपक पवार सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 116
114 प्राची विजय वानखेडे सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 117
115 नयन संतोष माळी सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 118
116 पौर्णिमा संजय द्राक्षे सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 119
117 मयूरेश देविदास ओसेकर सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 120
118 अनिकेत सतीश जाधव सॉफ्टबॉल राष्ट्रीय 121
119 मानसी कैलास चौधरी फ्लोअरबॉल राष्ट्रीय 122
120 कल्याणी राजू पाटील स्केटिंग राष्ट्रीय 123
121 प्रीतम युवराज बनसोडे स्केटिंग राष्ट्रीय 124